Layin Samar da Waya na Flux Cored Welding

Takaitaccen Bayani:

Babban aikin mu na samar da wayoyi na walda na iya sa daidaitattun samfuran waya su fara daga tsiri kuma su ƙare kai tsaye a diamita na ƙarshe. Babban daidaiton tsarin ciyar da foda da abin dogaro da keɓaɓɓun rollers na iya sanya tsiri ya zama takamaiman sifofi tare da rabon ciko da ake buƙata. Hakanan muna da kaset ɗin birgima da akwatunan mutuwa yayin aiwatar da zane wanda zaɓi ga abokan ciniki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

An haɗa layin ta hanyar injuna masu biyowa

● Rage biyan kuɗi
● Tsalle naúrar tsaftace ƙasa
● Ƙirƙirar inji tare da tsarin ciyar da foda
● Zane mai laushi da injin zane mai kyau
● Wire surface tsaftacewa da man fetur inji
● Ɗaukar ɗan leƙen asiri
● Layer rewinder

Babban ƙayyadaddun fasaha

Karfe tsiri abu

Low carbon karfe, bakin karfe

Faɗin tsiri na ƙarfe

8-18mm

Karfe kauri

0.3-1.0mm

Gudun ciyarwa

70-100m/min

Daidaitaccen cikawar ruwa

± 0.5%

Girman waya na ƙarshe da aka zana

1.0-1.6mm ko kamar yadda abokin ciniki ake bukata

Zane saurin layi

Max. 20m/s

Motoci/PLC/ Abubuwan Wutar Lantarki

SIEMENS/ABB

Yankunan huhu/Bearings

FESTO/NSK


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Copper / Aluminum / Alloy Rod Breakdown Machine

      Copper / Aluminum / Alloy Rod Breakdown Machine

      Yawan aiki • tsarin canza saurin zane mai saurin mutuwa da kuma motar motsa jiki guda biyu don sauƙin aiki • nunin allo da sarrafawa, babban aiki ta atomatik • ƙirar hanyar waya guda ɗaya ko biyu don saduwa da buƙatun samarwa daban-daban Ƙarfafawa • Za a iya tsara na'ura don samar da jan karfe da waya ta aluminum. domin zuba jari ceto. • tilasta sanyaya / tsarin lubrication da isasshiyar fasahar kariya don watsawa zuwa garantin ...

    • Fiber Glass Insulating Machine

      Fiber Glass Insulating Machine

      Babban bayanan fasaha Diamita na jagora: 2.5mm-6.0mm Wurin watsawa Flat: 5mm²—80 mm² (Nisa: 4mm-16mm, Kauri: 0.8mm-5.0mm) Gudun juyawa: max. 800 rpm Saurin layi: max. 8m/min. Halayen Musamman na Servo tuƙi don kai mai iska ta atomatik lokacin da gilashin fiberglass ya karye Tsayayyen tsari da ƙirar tsari don kawar da ma'amalar girgiza PLC iko da aikin allo na allo.

    • Karamin Zane Mai Sauƙi Single Spooler

      Karamin Zane Mai Sauƙi Single Spooler

      Yawan aiki • Silinda mai ninki biyu don ɗorawa spool, saukewa da ɗagawa, abokantaka ga mai aiki. Inganci • dace da waya ɗaya da dam ɗin multiwire, aikace-aikacen sassauƙa. Kariya daban-daban na rage girman faruwar gazawa da kiyayewa. Saukewa: WS630 WS800 Max. gudun [m/sec] 30 30 Mashigin Ø kewayon [mm] 0.4-3.5 0.4-3.5 Max. spool flange dia. (mm) 630 800 Min ganga dia. (mm) 280 280 Min bore dia. (mm) 56 56 Ƙarfin Mota (kw) 15 30 Girman inji (L*W*H) (m) 2*1.3*1.1 2.5*1.6...

    • Na'urar Zana Waya Karfe (PC) Prestressed

      Prestressed Concrete (PC) Karfe Zana Waya Mac...

      ● Na'ura mai nauyi mai nauyi tare da tubalan 1200mm tara ● Juyawa nau'in biyan kuɗin da ya dace da manyan sandunan waya na carbon. ● Rollers masu hankali don sarrafa tashin hankali na waya ● Motar mai ƙarfi tare da ingantaccen tsarin watsawa mai inganci ● Haɗin NSK na ƙasa da ƙasa da Siemens na sarrafa wutar lantarki Abu ƙayyadaddun mashigan waya Dia. mm 8.0-16.0 Fitar waya Dia. mm 4.0-9.0 Girman toshe mm 1200 Gudun layi mm 5.5-7.0 Toshe wutar lantarki KW 132 Toshe nau'in sanyaya ruwan ciki...

    • Tagulla ci gaba da yin simintin gyare-gyare da layin mirgina-layin CCR na jan karfe

      Tagulla ci gaba da yin simintin gyare-gyare da layukan birgima — ɗan sanda...

      Raw abu da tanderu Ta yin amfani da tsaye narkewa tanderu da take rike tanderu, za ka iya ciyar da jan karfe cathode a matsayin albarkatun kasa sa'an nan kuma samar da jan karfe sanda tare da mafi m inganci da ci gaba & high samar rate. Ta amfani da reverberatory tanderu, za ka iya ciyar 100% tagulla tagulla a daban-daban inganci da tsarki. Matsakaicin ma'aunin wutar lantarki shine 40, 60, 80 da ton 100 ana ɗauka kowace rana. An haɓaka tanderun da: -Ƙara...

    • Na'urar Taping Haɗaɗɗen - Masu Gudanarwa da yawa

      Na'urar Taping Haɗaɗɗen - Masu Gudanarwa da yawa

      Babban bayanan fasaha Adadin waya guda ɗaya: 2/3/4 (ko na musamman) Wurin waya ɗaya: 5 mm²—80mm² Gudun juyawa: max. 1000 rpm Saurin layi: max. 30m/min. Daidaitaccen Pitch: ± 0.05 mm Taping farar: 4 ~ 40 mm, mataki ƙasa daidaitacce Halayen Musamman -Servo drive don taping shugaban -Rigid da na zamani tsarin tsara don kawar da vibration hulda -Taping farar da sauri sauƙi daidaita ta tabawa iko -PLC iko da kuma aikin touch screen...