Kayayyaki

  • Up Casting tsarin na Cu-OF Rod

    Up Casting tsarin na Cu-OF Rod

    Ana amfani da tsarin Up simintin gyare-gyaren don samar da ingantacciyar sandar jan ƙarfe kyauta na iskar oxygen don masana'antar waya da na USB. Tare da wasu ƙira na musamman, yana iya yin wasu allunan jan ƙarfe don aikace-aikace daban-daban ko wasu bayanan martaba kamar bututu da mashaya bas.
    Tsarin yana tare da haruffa na samfurin inganci, ƙananan zuba jari, aiki mai sauƙi, ƙananan farashi mai sauƙi, mai sauƙi a canza girman samarwa kuma babu gurɓataccen yanayi.

  • Aluminum Cigaban Simintin Gyaran Wuta Da Layin Birgima-Layin Aluminum Rod CCR

    Aluminum Cigaban Simintin Gyaran Wuta Da Layin Birgima-Layin Aluminum Rod CCR

    Aluminum ci gaba da simintin gyare-gyare da layin mirgina yana aiki don samar da aluminium mai tsafta, jerin 3000, jerin 6000 da 8000 jerin gwanon alloy na aluminum a cikin diamita na 9.5mm, 12mm da 15mm.

    An tsara tsarin kuma an ba da shi bisa ga kayan aiki da ƙarfin da ke da alaƙa.
    Ita wannan shuka ta ƙunshi saiti ɗaya na injin simintin ƙafa huɗu, naúrar tuƙi, abin nadi, madaidaiciyar injin induction da dumbin dumama, injin mirgine, tsarin lubrication na niƙa, tsarin emulsion na mirgine, tsarin sanyaya sanda, coiler, da sarrafa wutar lantarki. tsarin.

  • Tagulla ci gaba da yin simintin gyare-gyare da layin mirgina-layin CCR na jan karfe

    Tagulla ci gaba da yin simintin gyare-gyare da layin mirgina-layin CCR na jan karfe

    - Injin simintin ƙafa biyar tare da diamita na 2100mm ko 1900mm da yanki na yanki na 2300 sqmm.
    -2-Tsarin mirgina don mirgina mai wahala da tsarin mirgina 3-Roll don mirgina na ƙarshe
    -Rolling emulsion tsarin, gear lubricating tsarin, sanyaya tsarin da sauran m kayan aiki tsara don aiki tare da caster da mirgina niƙa.
    -PLC sarrafa aiki daga caster zuwa na karshe coiler
    - Siffar murɗa a cikin nau'in orbital wanda aka tsara; ƙaramin coil ɗin ƙarshe da aka samu ta na'urar latsawa ta hydraulic

  • Injin Breakdown na sanda tare da Direbobi guda ɗaya

    Injin Breakdown na sanda tare da Direbobi guda ɗaya

    • ƙirar tandem a kwance
    • tsarin tuƙi na servo da tsarin sarrafawa
    • Mai rage Siemens
    • cikakken tsarin sanyaya / tsarin emulsion don tsawon rayuwar sabis

  • Copper / Aluminum / Alloy Rod Breakdown Machine

    Copper / Aluminum / Alloy Rod Breakdown Machine

    • ƙirar tandem a kwance
    • tilasta sanyaya/ lubrication zuwa sake zagayowar gear man watsa
    • kayan aikin 20CrMoTi da aka yi.
    • cikakken tsarin sanyaya / tsarin emulsion don tsawon rayuwar sabis
    • ƙirar hatimin inji (wanda ya ƙunshi kwanon zubar da ruwa, zoben zubar da mai da glandar labyrinth) don kiyaye rabuwar zanen emulsion da mai.

  • Layin Zana Waya Mai Haɓaka Mai Girma

    Layin Zana Waya Mai Haɓaka Mai Girma

    • m ƙira da rage sawun sawun
    • tilasta sanyaya/ lubrication zuwa sake zagayowar gear man watsa
    • Helical madaidaicin kaya da shaft wanda kayan 8Cr2Ni4WA suka yi.
    • ƙirar hatimin inji (wanda ya ƙunshi kwanon zubar da ruwa, zoben zubar da mai da glandar labyrinth) don kiyaye rabuwar zanen emulsion da mai.

  • Injin Zana Maɗaukakin Maɗaukaki Mai Girma

    Injin Zana Maɗaukakin Maɗaukaki Mai Girma

    • Zane nau'in mazugi
    • tilasta sanyaya/ lubrication zuwa sake zagayowar gear man watsa
    • kayan aikin 20CrMoTi da aka yi.
    • cikakken tsarin sanyaya / tsarin emulsion don tsawon rayuwar sabis
    • inji hatimi zane don kiyaye rabuwa na jawo emulsion da kaya mai.

  • Injin Zana Waya Mai Kyau mai Kyau

    Injin Zana Waya Mai Kyau mai Kyau

    Na'urar Zana Waya Mai Kyau • ana watsa shi ta bel ɗin lebur masu inganci, ƙaramar amo. • Tuƙi mai juyawa biyu, sarrafa tashin hankali akai-akai, tanadin makamashi • Ratsawa ta hanyar ƙwallon ƙwallon Nau'in BD22/B16 B22 B24 Max mashigai Ø [mm] 1.6 1.2 1.2 Outlet Ø range [mm] 0.15-0.6 0.1-0.32 0.08-0.32 No. na wayoyi 1 1 1 Lamba na zayyana 22/16 22 24 Max. gudun [m/ sec] 40 40 40 Waya elongation ga daftarin aiki 15% -18% 15% -18% 8% -13% Fine Waya Drawing Machine tare da High-Apacity Spooler • m zane don ceto sarari •...
  • Horizontal DC Resistance Annealer

    Horizontal DC Resistance Annealer

    • Annealer a kwance DC juriya ya dace da injunan rushewar sanda da injunan zane na tsaka-tsaki
    • dijital annealing ƙarfin lantarki iko don waya tare da daidaito inganci
    • 2-3 tsarin annealing zone
    • tsarin kariyar nitrogen ko tururi don hana oxidization
    • ergonomic da ƙirar injin mai amfani don sauƙin kulawa

  • Annealer Resistance DC Tsaye

    Annealer Resistance DC Tsaye

    • Annealer DC juriya na tsaye don injunan zane na tsaka-tsaki
    • dijital annealing ƙarfin lantarki iko don waya tare da daidaito inganci
    • 3-zone annealing tsarin
    • tsarin kariyar nitrogen ko tururi don hana oxidization
    • ergonomic da ƙirar mai amfani don sauƙin kulawa

  • Babban Coiler Coiler/Barrel Coiler

    Babban Coiler Coiler/Barrel Coiler

    • mai sauƙin amfani a cikin na'ura mai rushewar sanda da layin injin zane na tsaka-tsaki
    • dace da ganga da kwali
    Ƙirar juzu'i mai jujjuyawar naúrar don murɗa waya tare da shimfiɗa ƙirar rosette, da sarrafa ƙasa mara matsala.

  • Spooler ta atomatik tare da Cikakken Tsarin Canjin Spool ta atomatik

    Spooler ta atomatik tare da Cikakken Tsarin Canjin Spool ta atomatik

    • ƙirar spooler sau biyu da cikakken tsarin canza tsarin spool don ci gaba da aiki
    • Tsarin tuƙi AC mai hawa uku da motar mutum ɗaya don kewaya waya
    • Madaidaicin nau'in pintle-spooler, za a iya amfani da girman kewayon spool

1234Na gaba >>> Shafi na 1/4