Injin Zana Tsaye Mai Juya

Takaitaccen Bayani:

Single block zane inji cewa iya high / matsakaici / low carbon karfe waya har zuwa 25mm. Yana haɗa zanen waya da ayyukan ɗauka a cikin na'ura ɗaya amma masu zaman kansu ke tafiyar da su.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

● Babban inganci ruwa sanyaya capstan & zane mutu
●HMI don sauƙin aiki da saka idanu
●Ruwan sanyaya ga capstan da zane mutu
● Single ko biyu ya mutu / Na al'ada ko matsa lamba ya mutu

Toshe diamita

Farashin DL600

Farashin DL900

Farashin DL1000

Farashin DL1200

Kayan shigar waya

High / Matsakaici / Low carbon karfe waya; Waya mara nauyi, Wayar bazara

Inlet waya Dia.

3.0-7.0mm

10.0-16.0mm

12mm-18mm

18mm-25mm

Gudun zane

A cewar d

Ƙarfin mota

(don tunani)

45KW

90KW

132KW

132KW

Babban bearings

NSK na kasa da kasa, SKF bearings ko abokin ciniki da ake buƙata

Toshe nau'in sanyaya

Ruwa kwarara sanyaya

Mutuwar nau'in sanyaya

Ruwa sanyaya


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Layin Samar da Waya na Flux Cored Welding

      Layin Samar da Waya na Flux Cored Welding

      Layin yana hada da injuna masu biyowa ● Rage biyan kuɗi ● Tsabtace na'ura mai tsaftacewa ● Ƙirƙirar na'ura tare da tsarin ciyar da foda ● Zane mai laushi da na'ura mai kyau ● Waya mai tsaftacewa da man fetur ● Spool ɗaukar ● Layer rewinder Main fasaha bayani dalla-dalla Karfe tsiri abu Low carbon karfe, bakin karfe tsiri nisa 8-18mm Karfe tef kauri 0.3-1.0mm Ciyarwa gudun 70-100m/min Flux cika daidaito ± 0.5% Waya zana ta ƙarshe ...

    • Layin Zana Waya Mai Haɓaka Mai Girma

      Layin Zana Waya Mai Haɓaka Mai Girma

      Yawan aiki • saurin zane mutun tsarin canji da injin guda biyu don sauƙaƙe aiki • nunin allo da sarrafawa, babban aiki ta atomatik Inganci • adana wutar lantarki, ceton ma'aikata, mai jawo waya da ceton emulsion • tsarin sanyaya mai ƙarfi / tsarin lubrication da isasshen fasahar kariya don watsawa. don kare na'ura tare da tsawon rayuwar sabis • ya sadu da diamita daban-daban da aka gama samfur • saduwa da buƙatun samarwa daban-daban Mu ...

    • Prestressed kankare (PC) karfe waya low shakatawa line

      Prestressed kankare (PC) karfe waya low relaxa ...

      ● Layin na iya zama dabam daga layin zane ko haɗe shi da layin zane ● Ma'aurata biyu na ja da capstans sama tare da motar motsa jiki mai ƙarfi ● Motsin induction tanderun wuta don kwantar da wutar lantarki na waya ● Babban tankin ruwa mai inganci don sanyaya waya ci gaba da tarin wayoyi Abun Ƙayyadaddun Ƙirar Kayan Waya Girman samfurin Waya mm 4.0-7.0 Gudun ƙirar layi m/min 150m/min don 7.0mm Pay-off spool size mm 1250 Firs ...

    • Na'urar Zana Waya Karfe (PC) Prestressed

      Prestressed Concrete (PC) Karfe Zana Waya Mac...

      ● Na'ura mai nauyi mai nauyi tare da tubalan 1200mm tara ● Juyawa nau'in biyan kuɗin da ya dace da manyan sandunan waya na carbon. ● Rollers masu hankali don sarrafa tashin hankali na waya ● Motar mai ƙarfi tare da ingantaccen tsarin watsawa mai inganci ● Haɗin NSK na ƙasa da ƙasa da Siemens na sarrafa wutar lantarki Abu ƙayyadaddun mashigan waya Dia. mm 8.0-16.0 Fitar waya Dia. mm 4.0-9.0 Girman toshe mm 1200 Gudun layi mm 5.5-7.0 Toshe wutar lantarki KW 132 Toshe nau'in sanyaya ruwan ciki...

    • Cigaban Injinan Rufewa

      Cigaban Injinan Rufewa

      Ƙa'ida Ƙa'idar ci gaba da sutura / sheathing yana kama da na ci gaba da extrusion. Yin amfani da tsari na kayan aiki na tangential, dabaran extrusion yana fitar da sanduna biyu zuwa cikin ɗakin sutura / sutura. Ƙarƙashin zafin jiki da matsi, kayan ko dai ya kai ga yanayin haɗaɗɗen ƙarfe kuma ya samar da Layer na kariya daga ƙarfe don sanya ginshiƙi na ƙarfe kai tsaye wanda ke shiga ɗakin (cladding), ko kuma an fitar da t ...

    • Tagulla ci gaba da yin simintin gyare-gyare da layin mirgina-layin CCR na jan karfe

      Tagulla ci gaba da yin simintin gyare-gyare da layukan birgima — ɗan sanda...

      Raw abu da tanderu Ta yin amfani da tsaye narkewa tanderu da take rike tanderu, za ka iya ciyar da jan karfe cathode a matsayin albarkatun kasa sa'an nan kuma samar da jan karfe sanda tare da mafi m inganci da ci gaba & high samar rate. Ta amfani da reverberatory tanderu, za ka iya ciyar 100% tagulla tagulla a daban-daban inganci da tsarki. Matsakaicin ma'aunin wutar lantarki shine 40, 60, 80 da ton 100 ana ɗauka kowace rana. An haɓaka tanderun da: -Ƙara...