Layin Rushewar Sabis ɗinmu na Tuƙi Copper a Tsakiyar Asiya.

Our FDJ450-13 / TH5000 / WS630-2/ WF800 Servo Driving Copper Rod Breakdown Line in Central Asia.

Tsohon abokin cinikinmu a tsakiyar Asiya yana buƙatar siyan sabon injin fashewar jan ƙarfe saboda buƙatun haɓaka samarwa a ƙarshen shekara ta 2021. Saboda fa'idodin na'urar fashewar sandarmu tare da injunan servo guda ɗaya, ƙarshe sun sayi namu FDJ450- 13 / TH5000 / WS630-2 / WF800 servo tuki jan ƙarfe sanda lalata line don yin jan karfe waya da girman 1.2-4.0mm.

news

FDJ450-13 / TH5000 / WS630-2 / WF800 servo tuki jan jan sanda karya line ne mu balagagge da kuma ci-gaba samar line wanda ya ƙunshi FDJ450-13 babban zane inji, TH5000 annealer, WS630-2 biyu spooler da WF800 coiler.

Manyan mashinan zane guda 13 na FDJ450-13 babban injin zane ana sarrafa su ta wasu injunan servo daban.Saboda rufaffiyar madauki na motar servo guda ɗaya na kowane capstan, ana iya sarrafa bambancin zamewa kuma ana iya gano ƙananan zamewar tsakanin waya da zana capstan.Wayar za ta sami inganci mai kyau da santsi.Motocin mu na servo sanye take da babban aikin Siemens reducer, inji mai gudana tare da ƙaramar amo da babban gudu.13 capstans an tsara su ta 4+4+4+1.Na farko zanen capstans 12 sun ɗauki cikakken nau'in nutsewa don sanyaya da mai.Kaftin na ƙarshe yana sanyaya ta ruwa zagayawa na ciki.An inganta wannan tsarin wanda ke da sauƙin aiki da kulawa.

TH5000 annealer ya ƙunshi tsarin gudanarwa, tsarin kariya na iskar shaka, tsarin sanyaya, tsarin bushewa, tsarin lantarki da sauransu.Ƙarfin halin yanzu kai tsaye da ƙarfin ƙarar zaɓi na zaɓi ya dace da buƙatun girman waya daban-daban.Dabarar lamba tana ɗaukar jujjuya haɗin gwiwa da sanyaya daga nau'in gefen ciki.Yana inganta rayuwar aiki yadda yakamata na ɗaukar nauyi da zoben nickel.

WS630-2 biyu spooler inji iya gane waya musayar ta atomatik tsakanin biyu spoolers a cikin samar da tsari tare da kafaffen waya tsawon da ci gaba da samarwa.Tsarin samarwa yana da kwanciyar hankali, babban inganci da ƙananan ƙarfin aiki.
WF800 coiler an ƙera shi tare da injin jujjuyawar waya mai faɗi.Halayen suna da nauyin kaya mai yawa, inganci mai kyau kuma babu shiga cikin tsarin biya na gaba.WF800 coiler yana ɗaukar nau'in watsa kayan haɗin gwal da lubrication na inji na ciki.Yana da sauƙi tabbatarwa kuma mai dorewa.


Lokacin aikawa: Mayu-18-2022